ในวันที่ ๒ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๖๖ นักศึกษาปฏิบัติการสอน มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ได้กล่าวแนะนำตัวกับครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ณ ลานกิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์
ในวันที่ ๒ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๖๖ นักศึกษาปฏิบัติการสอน มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ได้กล่าวแนะนำตัวกับครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์ ณ ลานกิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนคำเขื่อนแก้วชนูปถัมภ์
เว็บไซต์ https://www.chanupatham.ac.th มีการใช้งานเทคโนโลยีคุกกี้ หรือ เทคโนโลยีอื่นที่มีลักษณะใกล้เคียงกันกับคุกกี้ บนเว็บไซต์ของเรา โปรดศึกษา นโยบายการใช้คุกกี้ และ นโยบายความเป็นส่วนตัวของข้อมูล ก่อนใช้บริการเว็บไซต์ ได้ที่ลิงค์ด้านล่าง